Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-15 1,5 tấn chất lượng tốt
Pa lăng xích kéo tay Vital là thiết bị nâng hạ được sử dụng để nâng hạ những vật có trọng lượng lớn sức người. Nhờ có thiết bị pa lăng xích kéo tay này mà trong các công trường xây dựng việc đưa các nguyên vật liệu lên cao chưa bao giờ đơn giản đến thế, không tốn quá nhiều sức người, tiết kiệm chi phí thuê nhân công và an toàn cho người lao động.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-15 1,5 tấn
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Pa lăng xích kéo tay giá rẻ bất ngờ
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-15 1,5 tấn
| Model |
VP5-15
|
| Tải trọng nâng | 1,5 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 2,5 mét |
| Khối lượng | 13,5 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 14 kg |
| Lực kéo tác dụng | 333 N |
| c | 340 mm |
| a | 149 mm |
| b | 177 mm |
| g | 34 mm |
| Giới hạn vượt tải | 2,25 tấn |
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Pa lăng xích kéo tay giá rẻ bất ngờ

Nhận xét
Đăng nhận xét