Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-75 7,5 tấn phân phối chất lượng cao
Pa lăng xích kéo tay Vital là một hệ thống ròng rọc cải tiến để đáp ứng nhu cầu nâng và hạ vật nặng của con người, giúp hoàn thành công việc một cách dễ dàng và nhanh chóng hơn. Máy sử dụng sức người để hoạt động. Sức người được dùng để kéo vật từ thấp lên cao hoặc di chuyển vật theo phương ngay hay giữ vật tạm thời trên không trung. Pa lăng xích kéo tay rất đơn giản, dễ dàng khi sử dụng bởi kết cấu pa lăng nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, dễ cất giữ, bảo quản.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-75 7,5 tấn
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Pa lăng xích kéo tay giá rẻ tại Lạc Hồng
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-75 7,5 tấn
| Model |
VL5-75
|
| Tải trọng nâng | 7,5 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 3,5 mét |
| Khối lượng | 59 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 66,5 kg |
| Lực kéo tác dụng | 402 N |
| c | 700 mm |
| a | 181 mm |
| b | 354 mm |
| g | 67 mm |
| Giới hạn vượt tải | 9,5 tấn |
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Pa lăng xích kéo tay giá rẻ tại Lạc Hồng

Nhận xét
Đăng nhận xét