Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-05 0,5 tấn Lạc Hồng
Pa lăng xích kéo tay Vital là một thiết bị pa lăng được sử dụng theo đúng như tên gọi của nó được sử dụng bằng sức người. Pa lăng xích kéo tay có rất nhiều loại với nhiều tải trọng nâng hạ khác nhau 0.5 tấn, 1 tấn, 2 tấn…đến vài chục tấn, thiết bị pa lăng xích kéo tay sử dụng sức người làm nguồn động lực chính để nâng hạ, vận chuyển những hàng hóa có trọng lượng lớn một cách đơn giản và dễ dàng nhất.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-05 0,5 tấn
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 5 tấn
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-05 0,5 tấn
| Model |
VP5-05
|
| Tải trọng nâng | 0,5 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 2,5 mét |
| Khối lượng | 8,3 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 8,7 kg |
| Lực kéo tác dụng | 245 N |
| c | 285 mm |
| a | 129 mm |
| b | 145 mm |
| g | 27 mm |
| Giới hạn vượt tải | 0,75 tấn |
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 5 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét