Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-10 1 tấn phân phối chính hãng
Pa lăng xích kéo tay Vital chính là một hệ thống ròng rọc cải tiến để đáp ứng nhu cầu nâng và hạ vật nặng của con người, giúp hoàn thành công việc một cách dễ dàng và nhanh chóng hơn.
Khác với pa lăng điện, đặc điểm nổi trội của pa lăng tay là tương đối nhỏ, nhẹ, dễ dàng sử dụng, phù hợp với công trình quy mô nhỏ hay gia đình, công xưởng sử dụng trong việc bốc dỡ và nâng đỡ hàng hóa.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-10 1 tấn
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Pa lăng xích kéo tay giá rẻ tại Lạc Hồng
Khác với pa lăng điện, đặc điểm nổi trội của pa lăng tay là tương đối nhỏ, nhẹ, dễ dàng sử dụng, phù hợp với công trình quy mô nhỏ hay gia đình, công xưởng sử dụng trong việc bốc dỡ và nâng đỡ hàng hóa.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VP5-10 1 tấn
| Model |
VP5-10
|
| Tải trọng nâng | 1 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 2,5 mét |
| Khối lượng | 11,3 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 11,8 kg |
| Lực kéo tác dụng | 324 N |
| c | 315 mm |
| a | 149 mm |
| b | 158 mm |
| g | 30 mm |
| Giới hạn vượt tải | 1,5 tấn |
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Pa lăng xích kéo tay giá rẻ tại Lạc Hồng

Nhận xét
Đăng nhận xét