Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-90 10 tấn Lạc Hồng
Pa lăng xích kéo tay Vital là thiết bị nâng hạ được sử dụng để nâng hạ những vật có trọng lượng lớn sức người.
Pa lăng xích kéo tay được kéo bằng một sợi dây xích nhỏ ở đầu vào thông qua hệ thống puly truyền lực giúp tăng lực kéo ở đầu ra. Sử dụng thiết bị pa lăng xích kéo tay tốn rất ít sức lực, độ bền cao và an toàn cho người sử dụng.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-90 10 tấn
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Loại pa lăng nào được khách hàng sử dụng nhiều nhất
Pa lăng xích kéo tay được kéo bằng một sợi dây xích nhỏ ở đầu vào thông qua hệ thống puly truyền lực giúp tăng lực kéo ở đầu ra. Sử dụng thiết bị pa lăng xích kéo tay tốn rất ít sức lực, độ bền cao và an toàn cho người sử dụng.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-90 10 tấn
| Model |
VL5-90
|
| Tải trọng nâng | 10 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 3,5 mét |
| Khối lượng | 77 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 84,5 kg |
| Lực kéo tác dụng | 402 N |
| c | 740 mm |
| a | 181 mm |
| b | 367 mm |
| g | 67 mm |
| Giới hạn vượt tải | 12,5 tấn |
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Loại pa lăng nào được khách hàng sử dụng nhiều nhất

Nhận xét
Đăng nhận xét