Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-50 5 tấn chính hãng giá rẻ
Pa lăng là thiết bị dùng để nâng hạ hàng hóa, vật liệu có trọng lượng lớn mà con người không thể tự dùng sức mình làm được.
Pa lăng xích kéo tay Vital là thiết bị nâng hạ hàng hóa hoạt động bằng sức người nên không cần sự hỗ trợ của nguồn điện, thuận tiện sử dụng ở mọi vị trí.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-50 5 tấn
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Mua pa lăng cáp điện Hugo ở đâu?
Pa lăng xích kéo tay Vital là thiết bị nâng hạ hàng hóa hoạt động bằng sức người nên không cần sự hỗ trợ của nguồn điện, thuận tiện sử dụng ở mọi vị trí.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-50 5 tấn
| Model |
VL5-50
|
| Tải trọng nâng | 5 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 3 mét |
| Khối lượng | 40 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 41,5 kg |
| Lực kéo tác dụng | 382 N |
| c | 600 mm |
| a | 181 mm |
| b | 263 mm |
| g | 47 mm |
| Giới hạn vượt tải | 7,5 tấn |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Mua pa lăng cáp điện Hugo ở đâu?

Nhận xét
Đăng nhận xét