Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-30 3 tấn chính hãng
Pa lăng xích kéo tay Vital là loại pa lăng hoạt động bằng sức người để nâng hạ những vật có trọng tải lớn một cách dễ dàng và nhanh chóng. Thiết bị nâng hạ này không sử dụng nguồn điện để hoạt động nên có tính động cơ rất cao, có thể sử dụng tại mọi vị trí.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-30 3 tấn
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 5 tấn
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-30 3 tấn
| Model |
VL5-30
|
| Tải trọng nâng | 3 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 3 mét |
| Khối lượng | 22 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 22,7 kg |
| Lực kéo tác dụng | 343 N |
| c | 475 mm |
| a | 149 mm |
| b | 208 mm |
| g | 43 mm |
| Giới hạn vượt tải | 4,5 tấn |
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 5 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét