Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-20 2 tấn Lạc Hồng
Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-20 2 tấn là một hệ thống ròng rọc cải tiến để đáp ứng nhu cầu nâng và hạ vật nặng của con người, giúp hoàn thành công việc một cách dễ dàng và nhanh chóng hơn. Thiết bị pa lăng xích kéo tay này sử dụng sức người để vận hành không cần có sự hỗ trợ của dòng điện nên thiết bị này có tính cơ động rất cao, có thể sử dụng ở bất cứ nơi nào khi cần thiết. Pa lăng xích kéo tay thường được sử dụng trong các công trình xây dựng, kho hàng, bến cảng, khu tập kết vật liệu…
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-20 2 tấn
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 1 tấn
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-20 2 tấn
| Model |
VL5-20
|
| Tải trọng nâng | 2 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 3 mét |
| Khối lượng | 21 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 22,2 kg |
| Lực kéo tác dụng | 333 N |
| c | 380 mm |
| a | 181 mm |
| b | 204 mm |
| g | 37 mm |
| Giới hạn vượt tải | 3 tấn |
Hình ảnh của pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 1 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét