Pa lăng xích kéo tay Vital VH5-10 1 tấn Lạc Hồng
Pa lăng xích kéo tay Vital VH5-10 1 tấn là loại pa lăng dùng nâng hạ những vật có trọng tải mà con người không thể dùng sức tự nâng lên được. Vital là thương hiệu nổi tiếng của Nhật Bản nên không cần lo lắng về chất lượng máy của Vital.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Vital VL5-10 1 tấn
| Model |
VH5-10
|
| Tải trọng nâng | 1 tấn |
| Chiều cao nâng tiêu chuẩn | 2,5 mét |
| Khối lượng | 11,5 kg |
| Khối lượng cả thùng | 12 kg |
| Lực kéo tác dụng | 324 N |
| c | 345 mm |
| a | 149 mm |
| b | 158 mm |
| g | 30 mm |
| Giới hạn vượt tải | 1,5 tấn |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Vital
Tham khảo bài viết: Đánh giá thương hiệu pa lăng Kawasaki

Nhận xét
Đăng nhận xét