Pa lăng xích kéo tay Kawasaki 20 tấn 3 mét chất lượng cao
Pa lăng xích kéo tay Kawasaki 20 tấn 3 mét là thiết bị nâng hạ được Lạc Hồng nhập khẩu từ Trung Quốc có giấy tờ xác nhận CO, CQ của nhà sản xuất, luôn đảm bảo về chất lượng sản phẩm.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Kawasaki 20 tấn 3 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Kawasaki
Tham khảo bài viết: Đánh giá thương hiệu pa lăng Kawasaki
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Kawasaki 20 tấn 3 mét
| Model | CK-20 |
| Hãng sản xuất | Kawasaki |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Tải trọng nâng | 20 Tấn |
| Thử giới hạn vượt tải | 25 Tấn |
| Chiều cao nâng hạ | 3 mét ( Có thể thay xích đến 30m ) |
| Khối lượng | 156 kg |
| Đường dây xích tải | 8 |
| Đường kính mắt xích tải | 10 mm |
| Điều kiện để nâng tối đa tải | 828 N |
Bảo hành:
| 12 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Kawasaki
Tham khảo bài viết: Đánh giá thương hiệu pa lăng Kawasaki

Nhận xét
Đăng nhận xét