Pa lăng xích kéo tay Kawasaki 10 tấn 3 mét phân phối chính hãng
Pa lăng xích kéo tay là thiết bị nâng hạ dùng để nâng vật nặng có mặt trong mọi công trình, nó hoạt động hoàn toàn bằng sức người. Sử dụng pa lăng giúp đẩy nhanh tiến độ công trình, giảm nhân công và tiết kiệm sức lao động.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Kawasaki 10 tấn 3 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Kawasaki
Tham khảo bài viết: Mua pa lăng ở đâu?
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Kawasaki 10 tấn 3 mét
| Model | CK-10 |
| Hãng sản xuất | Kawasaki |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Tải trọng nâng | 10 Tấn |
| Thử giới hạn vượt tải | 12.5 Tấn |
| Chiều cao nâng hạ | 3 mét ( Có thể thay xích đến 30m ) |
| Khối lượng | 68 kg |
| Đường dây xích tải | 4 |
| Đường kính mắt xích tải | 10 mm |
| Điều kiện để nâng tối đa tải | 414 N |
Bảo hành:
| 12 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Kawasaki
Tham khảo bài viết: Mua pa lăng ở đâu?

Nhận xét
Đăng nhận xét