Pa lăng xích kéo tay Daesan 5 tấn 3 mét chính hãng
Pa lăng xích kéo tay Daesan là thiết bị sử dụng sức người để nâng hạ những vật có trọng tải lớn một cách dễ dàng và nhanh chóng, thiết bị này được thiết kế rất nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng. Đây là thương hiệu có xuất xứ từ Hàn Quốc, là thương hiệu pa lăng xích kéo tay đáng được tin cậy sử dụng cho rất nhiều các ngành nghề khác nhau.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 5 tấn 3 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Giới thiệu thương hiệu pa lăng Daesan
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 5 tấn 3 mét
| Model | DSN5 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Số lượng dây xích | 2 cái |
| Tải trọng nâng hạ | 5 tấn |
| Chiều cao nâng hạ tiêu chuẩn | 3 m |
| Đường kính dây xích | 9.0x27.0 mm |
| Hand chain | 5.0x22.8 |
| Khối lượng | 41 kg |
| Ứng suất kéo | 39 kg |
| Kích thước | 185x258x620 mm |
| Bảo hành | 06 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Giới thiệu thương hiệu pa lăng Daesan

Nhận xét
Đăng nhận xét