Pa lăng xích kéo tay Daesan 20 tấn 3.5 mét chất lượng cao
Pa lăng xích kéo tay Daesan là thương hiệu luôn được người tiêu dùng lựa chọn hàng đầu bởi đây là thương hiệu được sản xuất từ Hàn Quốc với tiêu chuẩn cao về chất lượng được kiểm duyệt rất khắt khe của các kỹ sư nổi tiếng. Thiết bị này sử dụng sức người để hoạt động nên có thể sử dụng ở mọi vị trí mà không cần đến sự hỗ trợ của nguồn điện.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 20 tấn 3.5 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích điện 5 tấn
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 20 tấn 3.5 mét
| Model | DSN20 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Số lượng dây xích | 8 cái |
| Tải trọng nâng hạ | 20 tấn |
| Chiều cao nâng hạ tiêu chuẩn | 3,5 m |
| Đường kính dây xích | 9.0x27.0 mm |
| Hand chain | 5.0x22.8 |
| Khối lượng | 200 kg |
| Ứng suất kéo | 41x2 kg |
| Kích thước | 212x873x970 mm |
| Bảo hành | 06 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích điện 5 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét