Pa lăng xích kéo tay Daesan 2 tấn 2.5 mét Lạc Hồng
Pa lăng xích kéo tay Daesan là thiết bị nâng hạ hàng hóa, vật liệu có trọng lượng lớn mà con người không thể tự dùng sức mình làm được. Thiết bị này hoạt động không phụ thuộc vào nguồn điện mà hoàn toàn bằng sức người.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 2 tấn 2.5 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Mua pa lăng ở đâu?
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 2 tấn 2.5 mét
| Model | DSN2 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Số lượng dây xích | 1 cái |
| Tải trọng nâng hạ | 2 tấn |
| Chiều cao nâng hạ tiêu chuẩn | 2.5m |
| Đường kính dây xích | 7.9x23 mm |
| Hand chain | 5.0x22.8 |
| Khối lượng | 22 kg |
| Ứng suất kéo | 34 kg |
| Kích thước | 184 x 187 x 380 mm |
| Bảo hành | 06 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Mua pa lăng ở đâu?

Nhận xét
Đăng nhận xét