Pa lăng xích kéo tay Daesan 15 tấn 3.5 mét Lạc Hồng
Pa lăng Daesan được thiết kế rất nhỏ gọn rất tiện lợi khi sử dụng và di chuyển mọi vị trí và được sản xuất với vỏ làm bằng thép có độ chịu va đập cao, dễ dàng tháo lắp khi bảo dưỡng và sửa chữa.
Xích của pa lăng Daesan được sử dụng loại xích G80 được làm bằng thép hợp kim đã được qua xử lý nhiệt giúp tăng độ bền cơ học, tăng khả năng chịu mài mòn, kích thước chính xác sử dụng tối đa tải trọng cho phép của nhà sản xuất.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 15 tấn 3.5 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Các loại pa lăng xích lắc tay 1 tấn
Xích của pa lăng Daesan được sử dụng loại xích G80 được làm bằng thép hợp kim đã được qua xử lý nhiệt giúp tăng độ bền cơ học, tăng khả năng chịu mài mòn, kích thước chính xác sử dụng tối đa tải trọng cho phép của nhà sản xuất.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 15 tấn 3.5 mét
| Model | DSN15 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Số lượng dây xích | 6 cái |
| Tải trọng nâng hạ | 15 tấn |
| Chiều cao nâng hạ tiêu chuẩn | 3,5 m |
| Đường kính dây xích | 9.0x27.0 mm |
| Hand chain | 5.0x22.8 |
| Khối lượng | 150 kg |
| Ứng suất kéo | 41x2 kg |
| Kích thước | 212x745x850 |
| Bảo hành | 06 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Các loại pa lăng xích lắc tay 1 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét