Pa lăng xích kéo tay Daesan 1.5 tấn 2.5 mét chính hãng giá rẻ
Pa lăng xích kéo tay là thiết bị được sử dụng để nâng hạ hay vận chuyển những vật có trọng tải lớn bằng, máy có tính có động rất cao có thể sử dụng ở bất cứ vị trí nào cần sử dụng bởi thiết bị pa lăng xích kéo tay sử dụng sức người làm nguồn động lực chính không cần có sự hỗ trợ của nguồn điện, tuy nhiên do dùng sức người nên không thể nâng được trọng tải quá lớn như pa lăng sử dụng điện hoạt động.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 1.5 tấn 2.5 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 1 tấn
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 1.5 tấn 2.5 mét
| Model | DSN1.5 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Số lượng dây xích | 1 cái |
| Tải trọng nâng hạ | 1.5 tấn |
| Chiều cao nâng hạ tiêu chuẩn | 2.5 m |
| Đường kính dây xích | 7.16.3x21.0 |
| Hand chain | 5.0x22.8 |
| Khối lượng | 14 kg |
| Ứng suất kéo | 34 kg |
| Kích thước | 147 x164 x 330 mm |
| Bảo hành | 06 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 1 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét