Pa lăng xích kéo tay Daesan 10 tấn 3.5 mét giá rẻ
Daesan là thương hiệu nổi tiếng của các thiết bị nâng hạ như pa lăng xích và pa lăng điện.
Pa lăng Daesan là một thương hiệu được sản xuất trên công nghệ tiên tiến hiện đại của Hàn Quốc, được kiểm duyệt nghiêm ngặt bởi các kỹ sư nổi tiếng.
Pa lăng Daesan luôn đảm bảo được chất lượng và uy tín đến với người tiêu dùng.Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 10 tấn 3.5 mét
| Model | DSN10 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Số lượng dây xích | 4 cái |
| Tải trọng nâng hạ | 10 tấn |
| Chiều cao nâng hạ tiêu chuẩn | 3,5 m |
| Đường kính dây xích | 9.0x27.0 mm |
| Hand chain | 5.0x22.8 |
| Khối lượng | 95 kg |
| Ứng suất kéo | 41 kg |
| Kích thước | 185x367x820 mm |
| Bảo hành | 06 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 2 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét