Pa lăng xích kéo tay Daesan 1 tấn 2.5 mét chất lượng cao
Pa lăng xích kéo tay Daesan là thiết bị nâng hạ hàng hóa được thiết kế rất nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng. Đây là thương hiệu có xuất xứ từ Hàn Quốc, là thương hiệu pa lăng xích kéo tay đáng được tin cậy sử dụng cho rất nhiều các ngành nghề khác nhau.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 1 tấn 2.5 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Các loại pa lăng xích lắc tay 1 tấn
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 1 tấn 2.5 mét
| Model | DSN1 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Số lượng dây xích | 1 cái |
| Tải trọng nâng hạ | 1 tấn |
| Chiều cao nâng hạ tiêu chuẩn | 2.5 m |
| Đường kính dây xích | 6.3x19.1 mm |
| Hand chain | 5.0x22.8 |
| Khối lượng | 12 kg |
| Ứng suất kéo | 32 kg |
| Kích thước | 147 x145 x 330 |
| Bảo hành | 06 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Các loại pa lăng xích lắc tay 1 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét