Pa lăng xích kéo tay Daesan 0.5 tấn 2.5 mét chính hãng
Pa lăng là thiết bị nâng hạ được sử dụng rất nhiều trong các công trường hiện nay nhờ khả năng nâng hạ các vật nặng mà không tốn nhiều sức lao động, là thiết bị không thể thiếu trong quá trình hoạt động.
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 0.5 tấn 2.5 mét
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 2 tấn
Thông số kĩ thuật của Pa lăng xích kéo tay Daesan 0.5 tấn 2.5 mét
| Model | DSN0.5 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Số lượng dây xích | 1 cái |
| Tải trọng nâng hạ | 0.5 tấn |
| Chiều cao nâng hạ tiêu chuẩn | 2.5 m |
| Đường kính dây xích | 6.3x19.1 mm |
| Hand chain | 5.0x22.8 |
| Khối lượng | 11 kg |
| Ứng suất kéo | 24 kg |
| Kích thước | 147 x145 x 310 mm |
| Bảo hành | 06 tháng |
Hình ảnh pa lăng xích kéo tay Daesan
Tham khảo bài viết: Tổng hợp pa lăng xích kéo tay 2 tấn

Nhận xét
Đăng nhận xét